Al'ummar Auren ku na LGBTQ

Yadda Ma'aurata Hudu Suke Ji Lokacin Da Aure Ya Halatta

Ga waɗannan ma'aurata guda huɗu waɗanda suka yi aure kafin hukuncin Kotun Koli, halaccin halartar bikin aure ne na musamman.


Sau ɗaya KAMAR HOTUNA

Don murnar zagayowar ranar farko na halattawar guda-jima'i aure, mun tambayi hudu daga cikin ma’auratan aure na gaske, waɗanda su ma sun yi bikin cika shekarunsu na farko, game da yadda aka ji sa’ad da aka ji hukuncin Kotun Ƙoli na Amirka a ranar 26 ga Yuni, 2015.

Kelli & Nichole

Sama da watanni biyu bayan bikin aurensu na Texas, Kelli (a hagu) da Nichole sun fashe da kuka lokacin da labarin ya fito. "Shekara ta farko ta cika da kyakkyawan yanayin tsaro da sanin cewa kuna da wanda za ku yi amfani da sauran rayuwar ku," in ji ma'auratan. Bayan share hawayen farin ciki, Nichole ta ƙara da cewa "Kelli ba ta iya zuwa DMV da sauri ba don canza sunanta na ƙarshe akan lasisin ta!"

Bart & Ozzie

Bart (hagu) da Ozzie, waɗanda suka yi aure kusan shekara ɗaya kafin a yanke shawarar, sun tuna da abin da suka fara yi: “Lokaci ya yi!” Ozzie ya ce. "Don jin daidai kuma a ba mu 'yancin kasancewa tare da mutumin da muke ƙauna bisa doka ba abin yarda ba ne. Wannan abu ne da ba za mu dauka da wasa ba.” Ma’auratan sun ba dukan waɗanda za su yi aure tukwici ɗaya, ba tare da la’akari da yanayin jima’i ba: “Aure hakki ne mai kyau. Ku yi godiya kuma ku yaba wa juna.”

Anna & Kristin

Ba da daɗewa ba bayan aurensu na bazara da hutun amarci a Italiya, Anna (a hagu) da Kristin sun ji labarin cewa “da gaske ya canza rayuwarmu,” in ji Kristin. "Mun yi imanin hakan zai faru a rayuwarmu, amma mun yi mamaki kuma mun yi farin ciki da abin ya faru da sauri!" Amma rayuwar aure? "Ba mu ji wani bambanci fiye da da, ban da muna shigar da harajinmu tare!" Kristin ya ce.

Nathan & Robert

Ko da yake Nathan (dama) da Robert sun saba kiran junansu “miji,” ma’auratan suna mamakin gaskiyar hukuncin da Kotun ta yanke. “Muna godiya cewa yaranmu da kuma zuriya masu zuwa ba za su taɓa sanin duniyar da ba a yi auren jinsi ba,” in ji Robert. Ƙari ga haka, ma’auratan sun ba da labarai masu daɗi. "Mun yi farin ciki da cewa muna tsakiyar tsarin karɓowa don faɗaɗa danginmu."

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *